Giới thiệu về ETF này
The RAAA fund employs a leverage strategy, utilizing reverse repurchase agreements to achieve up to 50% additional exposure to U.S. dollar-denominated Collateralized Loan Obligations (CLOs). Its primary objectives are generating income and preserving capital, which it pursues by concentrating investments in AAA-rated CLO tranches. These tranches represent the most senior and highest-quality segments within a CLO structure, supported by diverse pools of underlying loans, often including leveraged loans. All eligible CLOs must carry an AAA rating or be determined to be of equivalent credit quality by the investment adviser. However, the fund has the flexibility to allocate a maximum of 20% of its assets to CLOs rated AA or A. The investment selection process follows a rigorous bottom-up methodology, assessing factors such as the expertise of the CLO manager, the specifics of the deal structure, the quality of the underlying collateral, projected cash flows, and market trading frequency. A particular emphasis is placed on identifying larger and more liquid transactions. The portfolio may also incorporate Exchange Traded Funds (ETFs) that align with similar investment objectives. The majority of the fund's holdings feature floating interest rates and are acquired from both initial issuance (primary) and existing market (secondary) sources. Allocation adjustments are made dynamically in response to prevailing market trends. Although classified as non-diversified, the fund mitigates concentration risk by capping investments in any individual CLO or CLO manager at 20% of its assets. This approach supports its twin goals of generating income and maintaining high credit quality.
Mô tả từ nhà cung cấp dữ liệu quỹ · thông tin tính đến Oct 10, 2026.
Biểu đồ giá
Giá đóng cửa hàng ngày (lợi nhuận giá, không phải tổng lợi nhuận). Các đường so sánh được chuẩn hóa theo phần trăm thay đổi so với điểm bắt đầu của khoảng thời gian. Nguồn: Financial Modeling Prep.
Hiệu suất
| 1M | 3M | 6M | YTD | 1Y | 3Y* | 5Y* | 10Y* | Ngày thành lập* | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tỷ suất sinh lời theo giá | +0.28% | +0.04% | +0.40% | +0.40% | +0.16% | — | — | — | +0.12% |
| Tổng lợi nhuận | +0.28% | +0.52% | +2.12% | +3.38% | +4.59% | — | — | — | +5.91% |
* Đã tính theo năm. Tổng lợi nhuận sử dụng chuỗi giá đã điều chỉnh cổ tức (phân phối được tái đầu tư); lợi nhuận giá sử dụng giá đóng cửa chưa điều chỉnh. Hiệu suất đến ngày Oct 09, 2026. Hiệu suất trong quá khứ không đảm bảo kết quả trong tương lai.
Phí
| Expense ratio ròng | 0.30% | Chi phí hàng năm cho khoản đầu tư 10.000 USD | $30.00 |
Chỉ mang tính minh họa: expense ratio × 10.000 USD. Không bao gồm chi phí giao dịch, chênh lệch giá mua/bán, thuế và biến động giá trị đầu tư. Chi tiết expense ratio gộp và ròng cũng như các khoản miễn giảm phí được nêu trong bản cáo bạch.
Danh mục nắm giữ
Danh mục nắm giữ tính đến Oct 10, 2026 · ngày báo cáo danh mục từ nhà cung cấp dữ liệu; danh mục không phản ánh vị thế theo thời gian thực. 67 dòng trong cơ sở dữ liệu.
| # | Tài sản nắm giữ | Mã ticker | Tỷ trọng | Cổ phiếu | Giá trị thị trường |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Cash & Other | — | 7.39% | 3.33M | $3.3M |
| 2 | CIFC Funding 2020-II Ltd 4.9529% 04/16/2039 | — | 6.65% | 3.00M | $3.0M |
| 3 | Goldentree Loan Management US Clo 17 Ltd… | — | 4.78% | 2.15M | $2.2M |
| 4 | Sixth Street CLO XX Ltd 5.0695% 07/17/2038 | — | 4.46% | 2.00M | $2.0M |
| 5 | OHA Credit Funding 7 Ltd 5.0092% 07/19/2038 | — | 4.45% | 2.00M | $2.0M |
| 6 | Regatta 32 Funding Ltd 5.1502% 07/25/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 7 | CTM CLO 2025-2 Ltd 5.0492% 10/20/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 8 | Texas Debt Capital CLO 2023-I Ltd 5.0292%… | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 9 | Ares LXXVII CLO Ltd 5.0729% 07/15/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 10 | OHA Credit Funding 3 LTD 5.0492% 01/20/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 11 | Apidos CLO XXXVII 5.0257% 10/22/2039 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 12 | AGL CLO 37 Ltd 4.9732% 04/22/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 13 | Neuberger Berman Loan Advisers CLO 59 Ltd… | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 14 | Garnet CLO 4 Ltd 4.9692% 01/20/2039 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 15 | AGL CLO 6 LTD 5.0092% 04/20/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 16 | Magnetite Xlii Ltd 5.1202% 01/25/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 17 | CIFC Funding 2021-V Ltd 5.0129% 01/15/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 18 | Orchard Park Clo Ltd 5.0892% 10/20/2037 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 19 | OCP CLO 2018-15 Ltd 4.9792% 01/20/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 20 | Apidos CLO XLII Ltd 4.9292% 04/20/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 21 | CTM CLO 2026-3 Ltd 4.9312% 04/15/2039 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 22 | RR 19 Ltd 4.9329% 04/15/2040 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 23 | Madison Park Funding XL-R Ltd 5.0829% 10/16/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 24 | Trestles CLO VII Ltd 5.1491% 10/25/2039 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
| 25 | Magnetite XXVIII Ltd 4.9929% 01/15/2038 | — | 4.44% | 2.00M | $2.0M |
Nhấp vào mã ticker để xem tất cả ETF nắm giữ cổ phiếu đó.
Phân phối
| Yield (TTM) | 5.46% | Đã chi trả (12 tháng qua) | $1.3700 |
| Tần suất | Monthly | SEC yield | Nguồn dữ liệu của chúng tôi không cung cấp thông tin này; xem trang tổ chức phát hành |
| Ngày chốt quyền gần nhất | Oct 01, 2026 | Lần thanh toán gần nhất | $0.1020 (Oct 06, 2026) |
| Tăng trưởng 1 năm | — | Tăng trưởng 3 năm / 5 năm (hàng năm) | — / — |
| Ngày chốt quyền | Ngày chốt quyền | Ngày chi trả | Số lượng |
|---|---|---|---|
| Oct 01, 2026 | Oct 01, 2026 | Oct 06, 2026 | $0.1020 |
| Sep 01, 2026 | Sep 01, 2026 | Sep 04, 2026 | $0.1140 |
| Aug 31, 2026 | Aug 31, 2026 | Sep 08, 2026 | $0.0600 |
| Aug 03, 2026 | Aug 03, 2026 | Aug 06, 2026 | $0.1120 |
| Jul 01, 2026 | Jul 01, 2026 | Jul 07, 2026 | $0.1080 |
| Jun 01, 2026 | Jun 01, 2026 | Jun 04, 2026 | $0.1030 |
| May 01, 2026 | May 01, 2026 | May 06, 2026 | $0.1050 |
| Apr 01, 2026 | Apr 01, 2026 | Apr 07, 2026 | $0.1030 |
| Mar 02, 2026 | Mar 02, 2026 | Mar 05, 2026 | $0.1030 |
| Feb 02, 2026 | Feb 02, 2026 | Feb 05, 2026 | $0.1110 |
| Dec 23, 2025 | Dec 23, 2025 | Dec 30, 2025 | $0.1300 |
| Dec 01, 2025 | Dec 01, 2025 | Dec 05, 2025 | $0.1010 |
Yield phân phối trailing = tổng tiền mặt phân phối 12 tháng gần nhất ÷ giá hiện tại. Đây KHÔNG phải là yield 30 ngày theo chuẩn SEC và các khoản phân phối không được đảm bảo sẽ tiếp tục. Giải thích sự khác biệt →
Thống kê rủi ro
| Biến động 1 năm / 3 năm | 1.46% / — | Sharpe 1Y / 3Y | 0.521 / — |
| Mức sụt giảm tối đa 1 năm / 3 năm | -0.73% / — | Sortino 1Y | 0.714 |
| Beta so với S&P 500 (3 năm) | 0.012 | Tương quan với S&P 500 (1 năm) | 0.014 |
| Độ lệch giảm 1 năm | 1.06% | Lãi suất phi rủi ro được sử dụng | 4.05% (3M T-bill, FRED) |
Tính toán bởi ETF Explorer từ giá đóng cửa đã điều chỉnh cổ tức hàng ngày; biến động và mức sụt giảm được tính theo năm/theo kỳ; exposure với S&P 500 được ước tính qua SPY. Tính đến Oct 11, 2026. Công thức →
Thanh khoản
| Khối lượng giao dịch hôm nay | 43.09K | Khối lượng trung bình | 5.62K |
| AUM | $42.5M | Chênh lệch giá/NAV | +0.24% |
| Chênh lệch giá mua/bán | Không được cung cấp bởi nguồn dữ liệu của chúng tôi. Vui lòng kiểm tra màn hình báo giá của môi giới; spread thường rộng nhất vào đầu và cuối phiên giao dịch. | ||
Premium/discount so sánh giá thị trường trễ với NAV được báo cáo gần nhất: đây là con số tham khảo, không phải premium/discount chốt phiên chính thức. Cách thanh khoản ETF hoạt động →
Dòng tiền quỹ (ước tính)
| Kỳ | Dòng vốn ròng ước tính | % của AUM ban đầu | AUM đầu kỳ → cuối kỳ |
|---|---|---|---|
| 1 Ngày | $2.0K | 0.00% | $42.5M → $42.5M |
| 1 Tháng | $7.5M | +21.26% | $35.1M → $42.5M |
| 1 Tuần | $5.0M | +13.27% | $37.5M → $42.5M |
Ước tính của ETF Explorer: mức thay đổi trong AUM được báo cáo trừ đi tác động biến động thị trường, từ dữ liệu ảnh chụp hàng ngày của chúng tôi. Đây không phải dữ liệu phát hành/hoàn lại chính thức của nhà phát hành.
Tài Nguyên Chính Thức của Quỹ
Các liên kết bên ngoài mở trang của tổ chức phát hành hoặc SEC EDGAR trong tab mới. Bản cáo bạch và tài liệu chính thức luôn là nguồn có thẩm quyền; hãy xem xét kỹ trước khi đầu tư.
Tin tức mới nhất về RAAA
Không có bài viết nào đề cập trực tiếp đến quỹ này trong 7 ngày qua; đang hiển thị tin tức ETF tổng quát.
Hướng dẫn: AUM là quy mô quỹ. Expense ratio là chi phí hàng năm đã được tính vào lợi nhuận. NAV là giá trị tài sản quỹ sở hữu trên mỗi cổ phiếu; giá thị trường có thể cao hơn một chút (premium) hoặc thấp hơn (discount) so với NAV. Tổng lợi nhuận giả định rằng các khoản phân phối đã được tái đầu tư. Mỗi bộ dữ liệu hiển thị ngày cập nhật riêng vì dữ liệu nắm giữ, tài sản và giá được cập nhật theo các lịch trình khác nhau.
RAAA